Trong Lễ khai giảng năm học 2019 - 2020, Với thành phần tham dự: Ban giám hiệu, các Phòng/Khoa, các thầy cô và đặc biệt hơn 150 Học sinh - Sinh viên khoá 2019 tham dự và góp phần vào sự thành công của buổi lễ
![](/img/35819cf38350640e3d41.jpg)
Đào tạo phải đi đôi với thực tiễn sản xuất, gắn kết đào tạo với doanh nghiệp và nhu cầu xã hội, đồng thời cam kết 100% học viên sau tốt nghiệp có việc làm ổn định, thu nhập khá trở lên; tiếp tục quan tâm phát triển đội ngũ nhà giáo, cán bộ quản lý có trình độ đáp ứng nhu cầu công việc; tích cực chủ động đưa các bộ chương trình đào tạo tiên tiến vào triển khai tổ chức đào tạo tại nhà trường.
Năm học 2019 – 2020, với nhiều thách thức trước mắt, bằng tâm huyết của thầy và trò nhà trường cùng với sự quan tâm của lãnh đạo các cấp, Trường Trung Cấp Á Châu sẽ tiếp tục gặt hái thêm nhiều thành công và thắng lợi mới./